คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ขอชื่นชมและร่วมแสดงความยินดีกับ ทพ.วีรพันธ์ ใจแก้ว ได้รับรางวัล “ชนะเลิศ” จากการประกวดการนำเสนอผลงานวิชาการ ประเภท Poster Presentation สาขาทันตสาธารณสุข เรื่อง “การพัฒนารูปแบบการดูแลสุขภาพช่องปากของผู้สูงอายุติดบ้านหรือติดเตียง อำเภอเปือยน้อย จังหวัดขอนแก่น” ในการประชุมวิชาการสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 7 ประจำปี พ.ศ. 2566 ภายใต้หัวข้อ Region 7 Transformation ณ โรงแรมเพชรรัตน์ การ์เด้น จังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://khonkaenuniversity.in.th/wp-content/uploads/2023/09/S__49610757-1200x800.jpg)
![](https://khonkaenuniversity.in.th/wp-content/uploads/2023/09/S__49610757-1200x800.jpg)